CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

อยากเห็นห้อง Classical Music มีอะไรเพิ่มเติมอีกบ้างครับ

เออ...

จะ 6 โมงเช้าแล้วยังนอนไม่หลับครับ

ตามหัวข้อกระทู้ครับ

อยากจะให้มีอะไรเกิดขึ้นในห้อง Classical Music เพิ่มเติมบ้าง

ถึงแม้ว่าจะมีคนมาแจมกันน้อย
    เห็นผมได้ข่าวมาแว่วๆว่ามีคนมาแอบดูห้องเราพอสมควรเหมือนกัน

ไม่จำกัดว่าต้องเป็นขาประจำหรือขาจร
    หรือแค่  man ...เข้ามาดู

เสนอมาได้เลยนะครับ...

เพราะห้องนี้ไม่ได้เป็นของผมหรือขาประจำแต่อย่างใด

"แต่เป็นของทุกๆคนครับ"

เสนอมาได้เต็มที่ครับ...

แก้ไขเมื่อ 11 ต.ค. 47 07:05:28

แก้ไขเมื่อ 11 ต.ค. 47 05:46:14

จากคุณ : Wish You Were Here - [ 11 ต.ค. 47 05:45:15 ]