CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

โหวต อัลบัม ในดวงใจ Pink Floyd

Atom Heart Mother (0 คน)
      Dark Side of the Moon (5 คน)
      Wish You Were Here (5 คน)
      The Wall (8 คน)
      The Final Cut (0 คน)
      Animals (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 18 คน

0.00%
     27.78%
     27.78%
     44.44%
     0.00%
     0.00%

คงไม่ต้องสาธยาย มากนะครับสำหรับ วงนี้
      โดยส่วนตัว เพิ่งเริ่มฟังครับ ตอนนี้ฟัง ไฟนอล คัต อยู่
       รู้สึกว่า จะเปนของ โรเจอร์ ทำ กำลัง ติด งอมแงม เลย

ช่วยกันโหวตแล้วก้อ คอมเม้นท์กันเยอะ นะครับ เพื่อเปนความรู้ แบ่งปันกันครับ

จากคุณ : โตนิค - [ 18 ต.ค. 47 11:58:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป