CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

Concert Review: Waterhell@Immortal_Bar_13/04/04

การรายงานคอนเสิร์ตนี้ผมเขียนถึง งาน Water Hell ที่ Immortal Bar ถนนข้าวสาร เมื่อวันสงกรานต์ที่ผ่านมาครับ และยังไม่ได้มาลงไว้ที่พันธ์ทิพธ์ จึงฝากมาไว้ ณ โอกาสนี้ครับ
    **ปล: ถ้าอ่านแล้วปวดตาก็ลองเข้าไปอ่านที่ www.metalthai.com ก็ได้ครับ
    พี่ศร เมทัลไทยให้ความกรุณาลงไว้ให้อ่านที่นั่นแล้ว ด้วยครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : Metallurgist - [ 22 ต.ค. 47 10:28:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป