CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

[Rock] คุณชอบผลงานชุด ไหน ของ Cornelius

First Question Award (0 คน)
      69/96 (0 คน)
      Fantsma (2 คน)
      Point (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 3 คน

0.00%
     0.00%
     66.67%
     33.33%

กระทู้โครงการแนะนำห้อง Rock โดยจะนำสิ่งที่เกี่ยวข้องกับดนตรี Rock ต่างๆ มาแนะนำกันครับ
    และสิ่งที่น่าสนใจอื่นๆ อีกมากมายที่ rock.pantipmember.com ครับ

ผมขอตัดพวก album remixed และพวก ep ออกไปนะครับ เอาเฉพาะอัลบั้ม ที่ออกเต็มๆ เพื่อ วัดปริมาณ ความชื่นชอบในผลงานนั้นๆ ได้พอประเมินกันได้

คุณชอบผลงานชุดไหนของ Cornelius กันบ้างครับ ผมชอบชุด Fantasma ครับ เพราะมันได้อารมณ์ ในรูปแบบ Avant garde ดี ครับ ถ้าชอบดนตรี rock หนักเครื่อง ก็น่าจะชุด 69/96 กำลังดี

แล้วคุณละครับ ชอบชุดไหน ของ Cornelius บ้างขอเหตุผลด้วยนะครับ แล้วก็ในเชิงสุภาพด้วยนะครับ ก็ไม่ได้รบกวนอะไรมาก นะครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Brad Pitt - [ 25 ต.ค. 47 19:07:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป