CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

หนุ่มแจ๊ส-สาวแจ๊สแบบคุณๆเคยคิดอยากทำอะไรบ้าๆกันมั่งมั้ยครับ

อย่าครับ…..อย่าโกหกผม…..
    ครั้งนึงในชีวิตมันต้องมีอารมณ์แบบนี้กันมั่งละน่า…..
    ก็เพราะเรายังเป็นมนุษย์ปุถุชนนี่นา…ไม่ใช่พระอรหันต์…
    หากจะมีความคิดแผลงๆบ้าง…ก็เป็นเรื่องธรรมชาติ…..

ผมนะ…เคยแน่นอน….
    หลายครั้งด้วย…..
    ก็เลยคิดว่ามาตั้งกระทู้ถามคุณๆดีกว่า….

เอ้าาาาาาาาาา…เล่าของตัวเองก่อน….

คุณๆคงเคยเข้าโรงหนังใช่มั้ยครับ…
    ในโรงหนังมีกฏระเบียบมากมาย…
    เช่น…ห้ามใช้มือถือ….
    ห้ามส่งเสียงคุยรบกวนชาวบ้าน
    เคยก็เลยคิดเล่นๆ….
    หากวันหนึ่งถูกหวยรางวัลที่ 1
    ก็อยากจะเหมาหนัง 1 รอบ….
    ดูเป็นส่วนตัวให้มันสะใจ
    จะกระดกเบียร์…ดูดบุหรี่…
    นั่งเอา TEEN พาดเบาะข้างหน้า…
    หรืออะไรอีกร้อยแปดก็จะทำ
    และจะชวนเพื่อนๆในสมัยเด็กมาดูด้วย
    จะได้เล่นโป้งแปะ…เล่นวิ่งไล่จับกันให้สนุก….

ยังครับ….ยังไม่หมด…..
    คุณๆรู้จักทางด่วนบูรพาวิถีมั้ยครับ…
    ทางด่วนที่เริ่มต้นจากบางนา
    แล้วไปสิ้นสุดที่บางปะกงไง….
    ผมเองมีรถแมงกะไซด์ 4 สูบกะเขาอยู่คันนึง
    เคยนั่งมองทางด่วน
    แล้วก็คิดเล่นๆว่า….
    อยากกระโดดขึ้นควบเจ้า 2 ล้อคันเก่ง
    แล้วขี่ฝ่าด่านขึ้นไปบนทางด่วน
    ก่อนที่จะบิดหูดับตับไหม้ไปลงที่บางปะกง
    แล้วก็ยอมให้ตำรวจจับแต่โดยดี…..
    อารมณ์ประมาณ “ขอมันส์ซักครั้ง” อะไรแบบนั้นอ่ะครับ….
    แต่หากทำจริงๆ…
    รับรองว่าคุณๆทั้งหลาย
    คงต้องซื้อข้าวผัด+โอเลี้ยงไปเยี่ยมผมในซังเตแน่ๆ….

เรื่องที่ 3 ที่อยากทำก็คือ….
    อยากมี “ฮาเร็ม” ส่วนตัวขอรับ
    ประมาณว่าอยากทำตัวเป็นสุลต่านซักครั้งในชีวิต
    ผมคงจะกว้านเอาผู้เข้าประกวดนางงามจักรวาลทั้งหมดมาไว้ในฮาเร็ม……
    อย่าถามนะครับ…ว่าเอามาทำไม…..
    แหะ..แหะ…ผมคงเอาเธอๆมานอนนับขนตาเล่นละมั้ง…???????
    อืมมมมม…..ยังไงก็คงต้องยอมฟ้าเหลืองแหละครับ……..

บางทีการคิดอะไรแปลกๆ…แผลงๆซะบ้าง…
    ก็เป็นการสนองจินตนาการได้อีกทางนึง

แล้วเรื่องแผลงๆ…บ้าๆ…ของคุณๆล่ะครับ
    เ ป็ น ยั ง ไ ง บ้ า ง ?????????????????….

จากคุณ : ตุ้ม แม็คฯ - [ 26 ต.ค. 47 01:51:05 A:10.2.3.7 X:203.154.97.197 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป