CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ขอความกรุณาด้วยค่ะ

คือว่า หลินเป็นนักศึกษาดนตรี ปีที่ 1 อยากจะได้ความรู้ทางดนตรีมากๆค่ะ ก็เลยแอบเข้ามา ป้วนเปี้ยนอยู่หลายครั้งแล้ว
    ขออณุญาติพี่ๆ ด้วยนะคะ
    หลินเรียนอยู่ที่มหาวิทยาลัยขอนแก่นค่ะ เอกกีตาร์คลาสสิคค่ะ แต่ว่าสนใจในตัวของ ดร.กระทิ (แต่ไม่เคยได้ฟัง) เคยเล่น+ฝึกกีต้าร์แบบของ Emily Remler มาบ้างค่ะ
    ตอนนี้ก็เรียน Private กับอาจารย์ไชยรัตน์ นวลรัตน์ ค่ะ แต่ว่าได้แค่ 2-3 เดือนเองค่ะ
    หลินยังบินได้ไม่ค่อยสูงนักค่ะ แต่ถ้ามีตังค์ก็จะไปกรุงเทพฯ ไปฟังเพลงหลายๆที่ค่ะ
    ถ้าในห้องนี้ ใครเป็นนักกีตาร์ล่ะก็ขอหลินฝากตัวด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : หลิน - [ 31 ต.ค. 47 13:49:57 A:203.155.226.205 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป