CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

Street of Fire .....

Street of Fire .....

สมัยกำลังเริ่มหัดดูหนัง กำลังเริ่มฟังเพลงฝรั่ง
    หนังเรื่อง Street of Fire ก็เอามาฉายช่องเจ็ด ซึ่งเป็นหนึ่งในไม่กี่ช่องทางที่ผมจะดูหนังได้
    (ในโคราชหาหนังดีๆ อยู่ยากจะตาย ตอนนั้นมีไม่กี่โรงเองครับ หนังที่เอามาฉายก็ นะ...)

โห..
    ตราตรึงครับ ..

รู้สึกจะเป็นหนังที่มีเพลงเยอะๆ เรื่องแรกเลยมั้งที่ผมดู แล้วผมติดใจมากเลย
    โปสเตอร์ก็เท่ซะไม่มี แล้วนางเอกก็สวยจับใจ ... จำได้ไหมใครเอ่ย
    ผมก็เพิ่งไป Search มาตะกี้ โอว แม่เจ้า!!! Diane Lane ครับ

คนที่มีอายุแล้วยังสวยยังดูดีมากๆ ใน Unfaithful นั่นไงครับ

จากคุณ : กึ่งยิงกึ่งผ่าน - [ 14 พ.ย. 47 03:22:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป