CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ถ้าคุณมีอันต้องติดเกาะ.....

จริงๆก็เคยตั้งมานานแล้วครับ
    แต่เห็นห่างหายไปนาน....
    ก็เลยเอามาปัดฝุ่นใหม่ซะหน่อย
    เพราะเวลาผ่านไป...ความคิดก็อาจเปลี่ยน...

เอาเป็นว่าคุณๆต้องติดเกาะซักแห่งนึงก็แล้วกัน
    และมีวี่แววว่าอาจต้องติดไปจนตายก็เป็นได้

ผมให้คุณๆเอาของพวกนี้ติดตัวไปได้ 5 อย่าง....

1.ซีดี.เพลง...เอาแค่ 1 แผ่นนะครับ...(ห้ามขี้โกงเอา เอ็มพี.3ด้วย)
    2.ผู้หญิง (ข้อนี้หากเป็นผู้หญิงผมอนุญาตให้คุณเอาผู้ชายไปครับ)
    3.สัตว์
    4.หนังสือ
    5.อะไรก็ได้

แหะ..แหะ...ผมตอบก่อนเลย.....

1.รวมฮิตเพลงแจ๊ส i love jazz vol.1 แผ่นคู่ครับ...แต่เป็นแผ่นที่เสียบอยู่ในชุดโฮมเธียเตอร์อ่ะครับ...อิอิ....

2.นิโคล คิดแมน....อันนี้ผมไม่บอกคุณๆหรอกว่าพาเธอไปทำไม...บอกให้โง่เหรอ....

3.หมาครับ....ขอเป็น...อืมมม..โกลเด้น รีทรีฟเวอร์ดีกว่า....เอาไว้เลี้ยงกับนิโคล

4.เพลย์บอย เพ้นท์เฮ้าส์ ฮัสเล่อร์ นวลนาง หนุ่มสาว นีออน fhm อัลบั้มนู๊ดของตรีรัก cute ...เอาเป็นว่าผมจะขนหนังสือโปทั้งหมด เพราะมั่นใจว่าคงมีเพื่อนๆเราบางคนมาขอยืมแน่ๆ

5.อินเตอร์เน็ตความเร็วสูง พร้อมระบบโทรศัพท์ เว็บแคม ....จะได้ติดต่อกับชาวโลกเขาได้บ้าง....

แหะ..แหะ...รออ่านของคุณๆดีกว่า

อย่าซีเรียสนะครับ.......

จากคุณ : ตุ้ม แม็คฯ - [ 20 พ.ย. 47 01:17:31 A:10.2.3.7 X:203.154.97.197 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป