CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

โพลี่.....ป๊อก!!!

จำกันได้ป่าวครับ?
                   โพลี่ ไอศกรีม...ไม่ดิ มันเป็นประเภทที่ละแวกบ้านผม(อาจจะรวมถึงละแวกอื่นด้วย)เรียกว่าน้ำดูดอ่ะครับ
                   มีถุงพลาสติกห่อมา สกรีนโลโก้โพลี่ด้วยสวยดี
                   โฆษณาจะเป็นเสียงผู้ชายร้องว่า โพลี่....ป๊อก แล้วก็เป็นภาพการหักน้ำดูดสีแดงออกเป็นสองท่อนดังป๊อก
                    เวลาซื้อมากินจะแบ่งกับน้องครับ โดยผมจะเลือกท่อนบนที่มันมีขั้วสำหรับคนที่ซื้อมาดูดคนเดียวอ่ะ เพราะมันจะได้ดูดเยอะกว่างัย(เอารัดเอาเปรียบแต่เด็ก)

และโปรโมชั่นพิเศษในช่วงวางขายใหม่ๆ
                    ซื้อโพลี่สองอัน แถมสมุดโน้ตหนึ่งเล่ม มีสองปกให้เลือกคือ ปกคีรีบูน กับ ปกสาวสาวสาว (ถ้าเป็นปัจจุบันน่าจะมีปกเป็น Girly Berry นะ จะได้ซื้อกินบ่อยๆ...อิอิ)

จากคุณ : The Legendary Midfielder - [ 5 ม.ค. 48 08:11:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป