CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ช่วยแนะนำ งานของค่าย Naxos Jazz ด้วยครับ

โดยบังเอิญ (อีกแล้วครับ !!) ไปดูแผ่นเสียงที่ร้าน Deco ที่ สยาม ดีสคัฟเวอรี ขณะที่กำลังเลือกแผ่นอยู่ ในร้านเปิด CD ลองให้ลูกค้าท่านอื่นฟังอยู่ เป็นเพลง ของ Sam Yahel (ชุดที่ผมแปะภาพมาให้ดู นี่แหละครับ) พอดีช่วงนี้กำลังหลงเสียง Hammond อยู่ด้วย เลยซื้อมาฟัง ครับ ราคาไม่แพงอย่างที่คิดครับ (360 บาท) เสียงดีมากครับ เพลงก็ดีด้วย

คิดว่าน่าจะมีอัลบั้มดี ๆ อีกนะครับสำหรับ CD ของค่ายนี้ เพื่อน ๆ คนไหนทราบ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

จากคุณ : ปุ๋ย PUI - [ 5 ม.ค. 48 11:32:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป