CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ขอสโลแกน ห้อง j-music หน่อยคร้าบบบ+ logo ห้อง j-music รุ่นปรับปรุงล่าสุด

ครับ หลังจากที่ logo นี่จะสรุปได้แล้ว (มั้ง)
    ผมเลยไปแก้มาใหม่ให้เข้ารูปเข้ารอยมากขึ้น
    ได้มาเป็นรูปข้างล่างนี้...ไอเดียโนะโกะ เค้าอ่ะครับ

ตอนนี้ยังขาดสโลแกนครับ
    มีเสนอมาหนึ่งละ

"ํYokoso! ยินดีต้อนรับเข้าสู่คลับ J-Music อยากคุยเรื่องเพลงเจ๋งๆ
    วงแจ๋วๆ จากแดนอาทิตย์อุทัยเชิญที่นี่ หรืออยากแปะรูปกิ๊กหน้าตาใสกิ๊งก็ย่อมได้
    พิเศษ !! หากท่านแวะมาเมียงๆมองๆคลับเราวันนี้
    ฟรีทันที! น้ำใจงามๆและรอยยิ้มหวานๆของชาวคลับจ้า"

จาก nokazar นะครับ

มีสมาชิกคนอื่นอยากร่วมด้วย ช่วยคิดมะคร้าบ
    มาออกความเห็นหน่อยเร้ว

จากคุณ : jetboat - [ 6 ม.ค. 48 12:19:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป