CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

Up Date รายชื่อผู้ร่วมงาน Meeting 16 มกราคม นี้จ้า.....{แตกประเด็นจาก A3208766}

อย่าลืมนะคะ  เรามีนัดกันวันที่ 16 มกราคม นี้  ณ ถนนสุโขทัย  ซอย 9   (แผนที่กำลังจะมาค่ะ)   อ่านรายละเอียดตามกระทู้ข้างล่างนี้ได้เจ้าค่า............

หมาหอนหมาหอนหมาหอนหมาหอนหมาหอน

ขอสรุปรายชื่อที่ค่อนข้าง  Update   ดังนี้ค่ะ.......

กระพริบตา     กระพริบตา     กระพริบตา    

1.  พี่นู (tnu)
    2.  พี่สาธิต (satitp)
    3.  คุณ 5150_b
    4.  คุณโซ้ยตี๋
    5.  คุณแสนตุ้ง
    6.  ป้าต้อย
    7.  พี่แมวเหมียว ๆ ( T&P )
    8.  คุณน้องอามิ   (SELTAEB) อ่านว่าไรหว่า  yuck
    9.  คุณน้องคาปูชิโน
    10. ป้ามด
    11. พี่ BIMBO
    12. ยายมา
    13. ย่าดา
    14. tateh
    15. คุณเพ็ญ
    16. คุณกรรมกร
    17. คุณ 45rpm เจ้าค่า
    18. จานจุล (คุณ Music Lover)
    19. ป้าแก่ ฯ

เพิ่มอีกนะคะดังนี้

ลำดับที่ 20.  ป้าแอ๋ว จ๋า ( ไปแต่ตัวนะจ๊ะ ส่วนอายุฝากไว้ที่ Bank ก่อนค่ะ) 5 5 5

"      21.  คุณตรอกซุง (ไปจริงป่าว question) ยืนยันอีกครั้งจ้า...

"      22.  คุณตะเกียงลาน
       "      23.  ป้า เพื่อนใหม่ค่ะ
       "      24.  พี่ 447  (วีซ่าผ่านแล้ว เย้ ๆ ๆ ๆ )
        "     25.  พี่สมวง (เย้ ๆ ๆ  พี่สมวงอ้วนขึ้นหรือยังคะ)

flower    flower    flower   flower

ยังมีเวลาเหลืออีก  4  วันนะคะ  หมดเขต 12 มกรา นี้ค่ะ  
    อย่ามัวแต่นิ่งนอนใจ   รีบ ๆ  ลงชื่อเร็ว ๆ ค่า......

.......และขอเรียนเชิญคุณ ต้น ลาดพร้าว (น้องชายคุณโชคชัย  4  ฮ่าฮ่าฮ่า)  -   หลานเบ็นซ์  และท่านอื่น ๆ    ที่ป้าแก่หลง ๆ  ลืม ๆ  ชื่อไป   ก็โปรดอย่าน้อยอก   น้อยใจเลยนะ ซิบอกให้  wink

โชว์ก้น     ส่วนรายการอาหาร  จะนำเสนอวันปิดรับสมาชิกเจ้าค่า..............แต่ที่แน่ ๆ  เอามายั่วน้ำลายก่อนดังนี้กั๊บผ๊ม..........

1.   ยำรวมมิตรคนแก่  ใส่พริกเยอะ ๆ   ฮ่าฮ่าฮ่า

2.   ป้าแก่ทอดกรอบ    yuck

3.   กะเพรามด  ไข่ดาว    จุ๊บๆ  

4.   คาปูชิโนน้ำแข็งใส    wink

5.   แมวเหมียวทอดกรอบห่อใบเตย   หยอกเย้า

zax        อุ๋ย   exclaim     แค่  5  อย่าง  ก็เด็ดซาระตี่   แล้วแหละ    ฮ่าฮ่าฮ่า     ฮ่าฮ่าฮ่า   ฮ่าฮ่าฮ่า

....................................................
    flower  รีบ ๆ   ลงชื่อกันนะคะ ท่านที่ยังลังเลอยู่  flower

จากคุณ : ป้าแก่คนสวย - [ 8 ม.ค. 48 22:46:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป