CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

แผนที่

คุณ SELTAEB บอกว่าสถานที่หาง่ายมาก ง่ายกว่าหาทางเข้าห้องนี้ซะอีกแน่ะ

...ผมอ่านจากคำบรรยายในการเดินทางของคุณ SELTAEB ก็พอมองเห็นว่าง่ายจริง จะไปทางใดก็ได้
    แต่ผมเป็นคนอยู่ในเมือง ขับรถผ่านเส้นทางนั้นบ่อย แต่พอนึกถึงผู้ที่ไม่ค่อยสันทัดเส้นทางในเมืองหลวง
    มันก็ไม่ง่ายนะ สถานีรถไฟสามเสน อยู่ที่ไหนก็เดาเกือบจะไม่ออก ยิ่งผู้ที่ใช้บริการของ ขสมก แล้วละก็
    คงอยากจะรู้ว่า รถสายใดผ่านบ้าง

วันนี้ละครับ ผมจะออกไปสำรวจเส้นทาง แล้วนำมาลงตีแผ่ให้ พ่อแม่ พี่น้อง ญาติสนิท มิตรสหายทั่วไป
    รวมทั้ง ลุงป้า น้าอา ย่ายาย ได้รับรู้กันโดยทั่ว

เย็นนี้นะครับ คุณ ตกล และ พี่ satitp ผมจะนำแผนที่มาลงให้

จากคุณ : tnu - [ 10 ม.ค. 48 11:08:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป