CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

[แอบนอกเรื่อง]พี่ๆMTF ช่วยcommentเรื่องการใช้น้ำหอมของผมหน่อยค้าบ

ขอแอบนอกเรื่องเจ๊นิดนึง คือเห็นพี่ๆMTFน่าจะรอบรุ+เชี่ยวในเรื่องแนวๆนี้อะคับ เลยขอคำปรึกษาคับ

ว่า

คือผมชอบใช้น้ำหอมกลิ่นผู้หญิงแบบหวานๆ พราวๆ พริ้มๆ ใสๆ นี่ถือว่าสาวแตกปะคับ

คือผมเปนคนที่ได้กลิ่นน้ำหอมอันไหนแล้วชอบก็จะซื้อใช้ทันทีเลยอะคับ โดยจะไม่ค่อยจะสนใจว่าเปน รุ่นสำหรับ ช หรือ ญ แถมชอบเปลี่ยนไปเรื่อยๆอีกตะหาก

ช่วยวิเคราะห์การใช้น้ำหอมของผมหน่อยคับ ว่าทำไมมันถึงได้หลากหลายทางกลิ่นได้ถึงขนาดนี้คับ

อันที่ผมเคยใช้ถ้ากลิ่น ช ก็มี
    1.CK BE
    2.Polo sport อันนี้2ขวด
    3.Pleasure for men
    4.Miracle ช
    5. Polo blue
    6.เอสเซ่ ช
    7.ทอมมี่ ช

กลิ่น ญ ที่เคยใช้ก็มี
    1.Miracle ญ   ....เพื่อนด่าว่ากลิ่นเหมือนผีนางไม้
    2.Cool water ญ   ....เพื่อนด่าว่า กลิ่นดึงดูดผู้ชายมากกกๆๆ
    3.Giorgio armani
    4.CK one อันนี้3ขวด
    5.Aqua de gio(มะรุเขียนงี้ป่าว)
    6.Happy ญ
    7.เอสเซ่ ญ
    (โดยล่าสุดอันที่8กะ9เพิ่งซื้อมา ตอนนี้จะใช้2อันนี้)
    8. Chance by CHANEL    ....ก็รุอะนะว่า ส้าว สาว แต่ก็ซื้อ -_-'
    9.Light Blue by Dolce & Gabbana  ....ออกสาวเช่นกัน -_-'

สรุป กลิ่น ช มี7  ญ มี9

จริงๆนี่ก็เล็ง Burberry brit, Davidoff echo, Estee Beyond Paradise, True Star(ของbeyonce),น้ำหอมของซอนย่า ที่ทำกะHANAKO  ไว้ด้วย แต่ดันไปซื้ออัน8กะ9ซะก่อน -_-'

ผมงงตัวเองมาก สรุปว่าผมเปนBisexual ที่บุคลิกออกไปทาง ญ มากกว่า ช นิดๆ เหรอเนี่ย

แต่ไม่ว่าผมจะใส่กลิ่นไหนนี่ไม่เหนมี ญ มาหลงเลย มีแต่ ช (ที่ก็ดูแมนปกตินะ)มาหลงไหลในกลิ่น บอกว่าทำให้มันหวั่นไหว แล้วก็มากอด ข้อหายั่วยวน!

อะไรฟะ

ช่วยcomment ด้วยคับ สงสัยมานานมากๆแล้ว

จากคุณ : juicyberry - [ 2 ก.พ. 48 01:08:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป