CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

[ควันหลง Jazz เหอะ # 3] เพลง Spain ที่เล่นในงานนนั้นเป็น version ของใครเหรอครับ

ตามหัวข้อเลยครับ
    พยายามหามาตั้งแต่คืนวันนั้นหาไม่เจอเลยครับ

ในสูจิบัตรเขียนว่าเพลง Spain ของ Chich Corea
    แต่ลอง load มาแล้วก็ไม่ใช่แบบที่วง Alert เล่น
    เจอแต่ version อื่น

รบกวนแนะนำได้ไหมครับว่า แบบที่เล่นในคืนนั้น (มีเนื้อร้อง) ด้วย เป็น version ของใคร อยู่ใน album ไหน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : b@nk - [ 23 ก.พ. 48 21:47:22 A:202.47.247.130 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป