CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

5ชอบ 5ไม่ชอบ ของชาวนอกกระแส

กระทู้ที่แล้วเศร้าไปหน่อยเลยอยากหาอะไรสนุกๆมาเล่นกัน ขออณุญาติเลียนแบบนิตยสารสีสันนะครับ เพราะอยากรู้จริงๆว่า ชาวนอกกระแสชอบไม่ชอบอะไรบ้างในรอบปีที่ผ่านมา ก็เราเป็นครอบครัวเดียวกันใช่ใหมครับ(หวานซะ)

5 ชอบ ของผม
    1.greenday americal idiot
    วงพังค์ที่ไม่เคยชอบเลย แต่ชุดนี้เขาทั้งสามซื้อใจผมได้แล้วครับ ใครที่มองข้ามไป ลองให้โอกาศพวกเขาสักครั้งแล้วคุณจะรู้ว่า พวกgreenday เขาโตขึ้นแล้วครับ
    2.evermore dream
    วงหน้าใหม่จากnewzeland ที่ทำเพลงได้เจ๋งมากๆ ยกให้เป็นหน้าใหม่ยอดเยื่ยมครับ
    3.modern dog
    ยังไงก็ลืมวงนี้ไม่ได้จริงใหมครับ
    4.nirvana dvd boxset
    ไม่ต้องบรรยายกับวงๆนี้
    5.ost eternal sunshine of the spotless mind
    หนังดี ดนตรีเพราะ

5 ไม่ชอบ ขอไม่แสดงเหตุผลนะเดี๋ยวมีคนเกลียดเอา 555
    1.keane hope and fear
    2.embrace all for nothing
    3.silly fool kingsize
    4.fatboy slim new album
    5.simple plane

จากคุณ : lullaboy - [ 27 ก.พ. 48 02:13:29 A:203.88.224.231 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป