CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

มาโหวตเจ้าแม่นางเอกMV-พรีเซ็นเตอร์โฆษณา ที่น่ารักโดนใจที่สุดของคุณ

น้องเบเบ้ (ดื่มวีตาก่อนนอน) (12 คน)
      น้องแพร (ใจน้อย+คนเดียวไม่เหงาเท่าสามคน) (16 คน)
      น้องแพท (หวังเล็กๆ+คิดถึงฉันไหมเวลาที่เธอ..+แค่นั้นเอง) (23 คน)
      น้องโฟร์ (รักคนมีเจ้าของ+ฉันเลยโอเค) (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 64 คน

18.75%
     25.00%
     35.94%
     20.31%

ไม่รู้นะครับ ว่ามีใครเคยตั้งโหวตไปรึยัง (ถ้าเคยมีโหวตแบบนี้แล้วก็ขอโทษด้วย ) เมื่อตอนที่ 4 สาว เจ้าแม่เอ็มวี พรีเซ็นเตอร์ ไปออกสาระแนจังตอนนั้น น่ารักและกำลังดังทุกคนเลย...  จึงอยากรู้ว่าชอบใครมากที่สุด  ใครมีรูปโพสประกอบให้หน่อยนะครับ

แก้ไขเมื่อ 14 มี.ค. 48 10:42:28

จากคุณ : อิมเมจจีเนีย - [ 14 มี.ค. 48 00:04:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป