CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

Quicy Jones , Edward Van Halen , Michale Jackson and Beat It

((((( กริ๊ง ))))))  

: เฮลโล่   เฮลโล่  ..  นี่ผม. #&$^(#. . .โจนส์  นะ

:  เฮลโล่   นั่นใคร

:  …@#^% พูดนะ

:  ใครพูดวะ

:   นี่ผม %#^$%#

:  เออ มรึงจะเปนใครก้ช่าง   Fu..c.in a..s..ol..

โครม!  เอ็ดดี้ กระแทกหูโทรศัพท์ลงด้วยความหงุดหงิด

((((((((( กริ๊ง ))))))))))

: นั่นใครวะ  ต้องการอาไร  F..c..in .. a..s..h..le

:  เออ..  นี่ผม  ควินซี่  โจนส์ พูดนะ

: โอ่ว มิสเตอร์โจน  ซอรี่ๆ

:  เอ็ดดี้ คุณอยากเล่นกีตาร์ลงแผ่นให้กับ ไมเคิล แจ๊คสัน บ้างไหม

...................................

จากคุณ : 5150_b - [ 7 เม.ย. 48 07:24:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป