CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

บทความเกี่ยวกับ Tata ในหนังสือพิมพ์ Wall Street Journal( USA)

พอดีกำลังหาข่าวทำงานส่วอาจารย์อยู่แล้วน่ะค่ะ แล้วก็ไปเจอบทความเกี่ยวกับ Tata Young ในหนังสือพิมพ์ Wall Street Journal (USA Edition) เป็นหนังสือพิมพ์ธุรกิจที่มีชื่อเสียงของอเมริกาค่ะ ก็เลยเอามาฝากกัน ลองอ่านดูนะคะ อ้อ ฉบับ March 31,2005 ค่ะ อยู่ส่วนที่สอง Marketplace ค่ะ ใครอยากอ่านก็เข้าไปเวบไซด์ www.wjs.comล้ว search โดยใส่ชื่อ article นะคะ แต่รู้สึกว่าต้องเป็นสมาชิกก่อน สมัครแบบ trial ก็ได้ค่ะฟรี

จากคุณ : Take me to your heart - [ 7 เม.ย. 48 12:01:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป