CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เมื่อวานโหวตนักร้องชายไปแล้ว...วันนี้โหวตนักร้องหญิง(generation)ใหม่บ้างดีกว่า!!!!

กบ เสวานิตย์ (13 คน)
      จิ๋ว ปิยนุช(the star) (5 คน)
      โรส ศรินทิพย์ (7 คน)
      มาเรียม b5 (5 คน)
      ปนัดดา เรืองวุฒิ (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 34 คน

38.24%
     14.71%
     20.59%
     14.71%
     11.76%

โหวตแล้วช่วยวิจารณ์กันหน่อยนะครับอยากรู้จังแต่ในความคิดผมนะผมชอบกบ เสาวนิตย์ โดยเฉพาะเพลง หากันจนเจอ โห..ฟังแล้วจะละลายยังไงก็ไม่รู้บอกไม่ถูกแล้วคุณล่ะคิดตรงกันกะผมรึเปล่า

จากคุณ : maxmara - [ 9 เม.ย. 48 09:51:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป