CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ช่วยลงชื่อคนที่จะไปมีตติ้งแจ็ซคลับวันที่24 มีค นี้ด้วยครับ

เนื่องจากว่าจะได้นับจำนวนคนเพื่อจะได้ตระเตรียมอาหารต่างๆให้เรียบร้อยเพียงพอต่อคนที่จะไปในวันที่ 24 มีค ตั้งแต่เวลา16.00-20.00 ที่ร้านSomething Sweet สาทรซอย8 และคิดว่าน่าจะใช้เงินไม่เกินคนละ100-150 บาทนะครับ หากใครคิดว่าจะพาคนรู้ใจหรือกิ๊กอะไรทำนองนี้นะครับ ก็รบกวนแจ้งให้ด้วยจะได้นับจำนวนพร้อมกันไปเลย

นอกจากนี้ใครมีอะไรเสนอเช่น อาหารคาวแบบง่ายๆหรือรู้แหล่งที่จะซื้อได้หรือจะจัดซื้อมาในวันนั้นเลยแล้วมาเก็บตังค์กันทีหลังก็ดีนะครับ เพราะวันนั้นวันอาทิตย์หลายร้านอาจปิดอาจต้องสั่งก่อน ส่วนผมนึกอยู่ในใจเช่นพวกไส้กรอก กู๋ฉ่าย ไก่ทอดหรือย่างอะไรทำนองนี้ เอ้าช่วยกันเสนอหน่อย ผมคนเดียวคงทำได้ไม่ดีเท่าไหร่

จากคุณ : apison@prointered.com - [ วันมหาสงกรานต์ (13) 21:24:00 A:203.107.210.152 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป