CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

สองอัลบั้มนี้ ท่านจะซื้ออัลบั้มไหนก่อนกันครับระหว่าง ..........

Coldplay - X&Y (9 คน)
      Oasis - Don\'t belive the truth (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 12 คน

75.00%
     25.00%

ขออภัยที่ตั้ง 2 กระทู้นะครับ เพราะเมื่อกี้ดันตั้งผิดตั้งกระทู้ที่กระทู้นอกเรื่องซะงั้น -_-"

เห็น 2 วงนี้ออกอับั้มวันที่ใกล้เคียงกันก็เลยอยากจะถามท่านๆว่า ท่านนั้นจะซื้ออัลบั้มไหนก่อนกันครับ (เเบบก่อน-หลังนะครับ ซื้อทีเดียว 2 อัลบั้มก็บอกด้วยว่าจะซื้ออันไหนก่อน) เเล้วช่วยบอกเหตุผลด้วยนะครับว่าซื้อเพราะอะไร

ปล. Oasis ออกก่อน Coldplay 1 อาทิตย์นะครับ

จากคุณ : Heathen Chemistry - [ วันเนา (14) 20:47:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป