CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เชิญพี่ๆทุกคนลองแวะมาที่บอร์ด Kylie Thailand Fan Society ค่า

แนนพึ่งเปิดเว็บบอร์ด Kylie ขึ้นมาน่ะค่ะ เพื่อรองรับ Show Girl Tour ที่จะจัดในไทยด้วย และเป็นที่อัพเดทข่าวใหม่ๆ สำหรับแฟนๆ Kylie ในไทยน่ะค่ะ

ตอนนี้ยังไม่ได้เปิดตัวเป็นทางการแต่ก็มีคนไปเริ่มเล่นบ้างแล้วค่ะ อยากให้พี่ๆที่นี่ลองไปโพสท์ดูจ้า และช่วยไปสมัครเป็น member กันนะคะ หลังจากนี้ก็จะค่อยๆเดินสายโปรโมตไปแต่ละที่อ่ะค่ะ ฮิฮิ

อ้อ มี section file sharing ด้วยนะคะ ตอนนี้มีเพลง B.P.M (Beats Per Minute) ซึ่งเป็น B-side ของ I Believe In You ค่ะ เป็นเพลง dance จังหวะเก๋ๆ ซึ่ง Kylie ไม่ค่อยทำซักเท่าไหร่ช่วงนี้ด้วยค่ะ (หันไปทำจังหวะกลางๆแทน) ลองไปโหลดมาฟังนะคะ

ทั้งหมดนี้มีอยู่ที่ http://www.kyliethaifan.tk จ้า

Love,
    แนน XX

จากคุณ : A fan of Kylie - [ 20 เม.ย. 48 21:47:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป