CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

พาเที่ยวเมือง Nice ประเทศฝรั่งเศส ภาค2 (แบบเจาะลึก){แตกประเด็นจาก A3423590}

"เมืองนีซ ประเทศฝรั่งเศส ที่คุณ SamOfSound เคยไป
    จำได้ค่ะว่าเคยเอามาโพสในบอร์ดแล้ว ที่ถ. เป็นชื่อศิลปินแจ๊สใช่ไหมคะ
    กำลังว่าจะถามอยู่พอดีเลย ไม่แน่มีโอกาสเร็วๆ นี้อาจได้แวะไปอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่ามีอะไรแนะนำเกี่ยวกับเมืองนีซบ้างคะ (^^!) "

อันเนื่องจากคุณ sunset&swing ถามมาผมก็เลยขอตอบแบบขยายความสักหน่อยครับ เผื่อท่านอื่นๆจะสนใจ

จากคุณ : SamOfSound - [ 23 เม.ย. 48 10:56:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป