CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

:+:+: ภาพเรียกน้ำย่อย Jazz Club Meeting#2005 :+:+:

และแล้วก็ย่อรูปเสร็จจนได้ (ไม่ย่อวันนี้อาจได้ดูอีกทีปีหน้า ฮ่าฮ่าฮ่า)

รูปที่โพสต์นี้เป็นภาพบรรยากาศเพียงบางส่วนเท่านั้น ซึ่งรูปที่โพสต์นั้นยังไม่ได้ขออนุญาตเจ้าตัวแต่อย่างใด ต้องขออนุญาตไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

หากภาพใดที่เจ้าของภาพไม่ต้องการให้โพสต์ ช่วยโพสต์บอกได้ทั้งหน้าไมค์และหลังไมค์ เพราะจะได้ลบรูปให้ค่ะ (ซึ่งจะเร็วกว่าให้ webmaster เป็นผู้ลบ)

สำหรับรูปทั้งหมดนั้นจะส่งให้เฉพาะผู้ที่ไปร่วมงานในวันนี้เท่านั้นนะค่ะ

พูดมาเสียยืดยาว มาดูรูปแรกกันดีกว่า เยอะไม่เยอะลองนับคร่าวๆดูนะค่ะ ^^'

กระพริบตา

แก้ไขเมื่อ 25 เม.ย. 48 01:29:59

จากคุณ : KoPoK - [ 25 เม.ย. 48 01:21:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป