CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

++ผมจะหา "ฟังเพลงออนไลน์" ของ Green Day อัลบั้ม American Idiot ได้จากเว็ปไหนได้บ้างครับ++

อยากจะขอ ลอง ฟัง ๆ ดูก่อนน่ะครับ  ถ้าติดใจจะไปซื้อแล้วอ่ะครับ  เพราะเพิ่งเคยฟังแค่ 2 เพลงเอง อยากจะลองฟัง เพลงอื่นบ้างอ่ะครับ  ...

จากคุณ : homeless - [ 26 เม.ย. 48 13:18:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป