CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

You I Love - เธอ เขา เรา ...ฉัน ไม่สนุกเลย{แตกประเด็นจาก A3421999}

เพิ่งได้มีโอกาสไปดูหนังเรื่องนี้.....
    อยากทราบความเห็นของคนอื่นๆ น่ะครับ ว่าคิดยังไงเกี่ยวกับหนังเรื่องนี้บ้าง?

โดยส่วนตัวผมเฉยๆ กับหนังมาก
    เพื่อนผมให้คำนิยามว่า "หนังมันตลก แต่ไม่สนุก"
    ความเห็นผมเต็มๆ ที่กระทู้นี้ครับ
    http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/A3439520/A3439520.html

ป.ล. พอมีใครจะทราบบ้างว่า แอปเปิ้ลเขียวเป็นสื่อ หรือ สัญลักษณ์อะไรครับ? คุณ grappa ให้ความเห็นที่น่าสนใจว่า เหมือนผลไม้ต้องห้ามในสวนอีเดนอะไรประมาณนั้น แล้วเธอยังบอกอีกว่าเคยเห็นหนังสือเกี่ยวกับเกย์เล่มหนึ่ง หน้าปกเป็นรูปแอปเปิ้ลเขียวด้วย!???

มันมีนัยยะอะไรแฝงไว้เหรอครับ?

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 48 09:05:11

จากคุณ : it ซียู - [ 28 เม.ย. 48 09:03:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป