CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

!!!___เซียนเพลงสากล วานบอกผมเพลงนี้เพลงของใคร___!!!

"ไอ วอนท์ ยู ทู โนว์ ยู บีลอง อิน มาย ไลฟ์
      ไอ เลิฟ เดอะ โฮ้บ ไอ ซี อิน ยัวร์ อายส์
       บลาๆๆๆๆ......(นึกไม่ออกแล้ว)
       เดอะ ลาสท์ ไฟท์เอาท์"
    เป็นเพลงของใครครับ มีที่ load บ้างมั้ยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : adeno - [ 28 เม.ย. 48 09:14:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป