CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เอามาฝากหนุ่มๆ ห้องนี้ครับ

มาแล้วนิตยสาร ที่ครั้งนึง เคยทำ ให้เหล่า หนุ่ม retrorian ทั้งหลาย ได้หัวใจกระชุ่มกระชวย และครั้งนึง ที่ กลายเป็นหนังสือ ที่ไม่ต้องอ่านๆหลบซ่อนๆ เหมือน นวลนาง กระตุกเสือป่า หรือ Thai play boy แต่กลายเป็นของเท่ แนวครับ

ใช่ครับ Gals/comixs/ fashion & Cool stuff

ไม่ใช่หนังสือใดอื่น Katch นั่นเอง!
    ซึ่งต่อมาก็มี Manga Katch ตามมาด้วย (ซึ่งจะเป็น เรื่องเกี่ยว กับทางผู้ชายจริงครับๆ ถ้าจำไม่ผิด วง The Sun และ P.O.P. ก็เคยโผล่ใน manga katch ด้วย !)

การ์ตูนเรื่อง แดร๊กคูลล่า ต๊อก ก็มา จาก maga katch นี่แหละครับ

ไอ้ครั้น จะมาเล่าเรื่องความหลังมันก็ธรรมดา ไปหน่อย
    มันต้องเห็นภาพ ด้วยครับ

ฮั่นแน่ รู้ไหมว่าต่อไปนี้จะทำอะไร

เอาล่ะ ฉีดเซรุ่ม เตรียมกระดาษทิชชู่ และเรียกสถานเสาวภา มาด้วย แล้วกัน...

ขออนุญาติ เจ้าของภาพ ในการเผยแพร่ มา ณที่นี้ ด้วยนะครับ

น้องกิ-น้องคิท ฉบับแรก เดือน พ.ย.2541 ยังจำคำเปรย ได้ดีครับ

'ทำไมวัยรุ่น ถึงต้องเลือก นิตยสาร katch เพราะ katch ...(บรรยายสรรพคุณ)'
    พบกัน เดือน ต.ค.2541 นี้

จากคุณ : Brad Pitt - [ 6 พ.ค. 48 00:30:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป