CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ใครไปดู BE WITh YOU มาแล้วบ้างคะ ^_^

แป้งเพิ่งไปดูมาวันนี้เองค่ะ
    หลังจากที่อยากดูมานาน

บอกได้คำเดียวว่าชอบมาก
    แล้วก็จะไปดูรอบที่สองอีกแน่นอนค่ะ

เป็นหนังรักที่แป้งชอบ
    ( ปกติไม่ค่อยชอบหนังรักเท่าไหร่นัก แหะๆ )

เรื่องนี้ให้ครบทุกอารมณ์เลยค่ะ
    ไม่มีขาด ไม่มีเกิน อิอิ

ส่วนใครกลัวว่าจะเศร้ามากเกินนั้น
    ขอเถียงนะ ว่าไม่เศร้าค่ะ

มันออกไปทางซาบซึ้งมากกว่า

สำหรับแป้งหนังเรื่องนี้จบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้งนะ
    แต่สำหรับคนอื่นไม่รู้ว่าคิดกันยังไง  >_<

มาแชร์ความคิดกันนะค้า  

ปล. พอดูเรื่องนี้แล้วรักเพลงฮานะมากกว่าเดิมเยอะเลย
         ( ปกติก็ชอบมากอยู่แล้ว )

แก้ไขเมื่อ 10 พ.ค. 48 23:11:58

จากคุณ : pang_masaki - [ 10 พ.ค. 48 23:11:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป