CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ใครตามดู newly wed ของ jessica simpson บ้างครับ

อยากถามหน่อยว่าเธอแสดงความโง่ออกมามากมายเลยเหรอครับ เผอิญได้ดูรายการ the biggest celebrity opp ทาง ubc ขำตอนเรื่องอุ๊บของหนูเจสสิก้าที่สุด ที่ว่าเธอไม่ยอมกินเมนู(ไก่ทอด)ที่ชื่อ buffalo wings เพราะเธอเข้าใจว่าเป็นเนื้อควาย แล้วไหนจะปลาทูน่ากระเป๋าที่ออกรสชาติใหม่ ใช่สโลแกนว่า chicken sea ประมาณว่ารสชาติเหมือนเนื้อไก่  น้อง jessica เธอก็พาซื่อถามออกมาตรงๆว่า ตกลงมันคือเนื้อไก่หรือปลาทูน่ากันแน่ค่ะ  .... อะไรประมาณเนี่ย หลุดมาจากปากเธอจริงๆเหรอครับ ไม่อยากเชื่อ ดูท่าทางเธอไม่น่าจะโง่ขนาดนั้น

จากคุณ : yev rugrats - [ 12 พ.ค. 48 13:55:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป