CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

iTunes โหลดเพลงโดยเสียตังค์จากเมืองไทยได้ป่ะ???

ก็อ่ะน่ะนะ มีเพลงๆนึงชอบมาก แล้วหาที่อื่นไม่มีนอกจาก iTunes
    แล้วก็จะโหลดเข้า iPod ด้วยอ่ะ
    แต่ไม่รู้อ่ะคับว่า ถ้าจ่ายผ่านบัตรเครดิตเมืองไทยได้ป่าวครับ

แล้วถ้าได้ สรุปยอดที่จะเรียกเก็บเราประมาณเท่าไหร่คับ/ เพลง
    0.99 $ หรือต้องจ่าย fee อะไรเพิ่มอีกป่ะฮะ
    แต่คือเราโหลดเพลงเดียว มันจะได้มั๊ยคับ

ผมไม่รู้จริงๆฮะ เพิ่งซื้อมาครับเจ้า iPod เนี่ย
    ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
    ขอบคุณฮะ

จากคุณ : อ่ะน่ะนะ - [ 14 พ.ค. 48 16:30:01 A:58.9.135.187 X: TicketID:097016 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป