CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ขอความเห็นกับ ห้องใหม่ "ห้องเพลงเพื่อชีวิต" ด้วยครับ

สมควร (46 คน)
      ไม่สมควร (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 48 คน

95.83%
     4.17%

ผมชอบเพลงเพื่อชีวิต มากครับ
    ไม่รู้ว่า คนในบอร์ดนี้ จะชอบเพลงเพื่อชีวิต เหมือนผมหรือเปล่านะครับ
    อยากจะมีห้องที่ไว้สำหรับคุยกันเรื่องเพลงเพื่อชีวิต ครับ
    ขนาดห้อ เพลง แจ๊ซ ร็อค บีทเทิ่ล คลาสสิก ลูกท่ง โอลดดี้ ยังมี แล้ว เพลงเพื่อชีวิต จะไม่มีเลย เหรอครับ

สืบสานตำนานเพลงเพื่อชีวิตครับ

เห็นสมควรหรือไม่สมควร ก้อแล้ว กรุณาลงชื่อด้วยนะครับ
    หรือ ขอความเห็นด้วยครับ

จากคุณ : โตนิค - [ 23 พ.ค. 48 11:19:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป