CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ใครเคยซื้อเทปสังกัด OJC (Original Jazz Classic) ที่ผลิตโดย wave/peacock บ้างครับ

คือผมอยากทราบว่า ทาง wave/peacock ได้ทำการผลิตออกมาจำนวนประมาณกี่ชุด
    ใครมีอยู่จำนวนเท่าไหร่หรือทราบรายละเอียดช่วยให้ข้อมูลหน่อยน่ะครับ
    ผมมีอยู่ประมาณ 30-40 ชุดครับ ซื้อฟังสมัยเรียนหนังสือน่ะครับ
    เช่น THELONIOUS MONK - Brilliant Corners / Monk's Music
    THELONIOUS MONK with JOHN COLTRANE
    WES MONTGOMERY - Full House / Incredible Jazz Guitar
    MILES DAVIS - Cookin' / STEAMIN' / WORKIN'
    KENNY DORHAM - Quiet Kenny
    มีอีกแต่จำไม่ค่อยได้แล้วครับ

จากคุณ : YUTAKA - [ 25 พ.ค. 48 11:23:52 A:142.1.110.4 X:203.107.184.125 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป