CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ผมมาตามหาผู้หญิงคนหนึ่ง ซึ่งเรานั้นเคยพบกันเมื่อวันสุดสัปดาห์ ในคืนที่ฟ้าฝนโปรยกระหน่ำ...

เพลงนี้ชื่อเพลงอะไร ใครร้องครับ

เนื้อหาประมาณว่ามาตามหาผู้หญิงคนหนึ่ง
    ขึ้นต้นประมาณว่า

"ผมมาตามหาผู้หญิงคนหนึ่ง ซึ่งเรานั้นเคยพบกันเมื่อวันสุดสัปดาห์  ในคืนที่ฟ้าฝนโปรยกระหน่ำ..."

แล้วตอนท้ายคือถามคนที่อพาร์ทเม้นท์แล้วเค้าบอกว่า ใครกันห้องสุดท้าย ประมาณว่าเธอตายไปแล้วหนะ

เพลงนี้ผู้ชายร้องครับ ใครพอจะนึกออกบ้าง ได้ยินบ่อยๆทาง ninety chock (ซัก 5 ปีที่แล้วมั้ง)

ใครพอจะจำได้บ้างครับ

จากคุณ : wahahahaha - [ 30 พ.ค. 48 15:46:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป