CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ถามแฟนๆของ ปู พงษ์สิทธิ์ คำภีร์ หน่อยครับ

...
       ไม่ทราบใครมีเนื้อร้องของเพลงที่ว่า

...ฉันคิดถึงเธอ ไม่อาจบอกกับใครเขา...

...รักคือการให้ ฉันให้เธอ...

ชื่ออะไรก็ไม่รู้เหมือนกันครับ ไม่ได้ยินมานานแล้วเหมือนกัน พอดีนึกถึงก็เลยอยากรู้และอยากได้เนื้อเพลงน่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ :-)

จากคุณ : The Legendary Midfielder - [ 8 มิ.ย. 48 13:11:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป