CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

อยากให้แนะนำเพลง สไตล์เดียวกับเพลง Liberation ของ pet shop boys ครับ

ชอบเพลงที่มี 'กลิ่น' แบบนี้นะครับ (รู้ได้ไง เคยดมรึไง??)

=='  เล่นมุกเองตอบเองซะงั้น...

เพลงที่เคยผ่านหูทุกท่านที่มีอารมณ์ล่องลอย เสียงซินธ์ตี๊ดๆประมาณนี้แหละนะ ช่วยแนะนำกันหน่อยนะครับ อยากหามาฟัง

ปล. เราดักคอท่านแล้ว ห้าม ตอบว่า ' แต่งงาน - moor' เน่อ เพราะเพลงนี้เป็นเพลงประจำชาติของเค้าไปนาน 6 ปีแล้ววว

จากคุณ : หมอโต - [ 16 มิ.ย. 48 18:07:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป