CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ความรักของผม และpantoy

rocks นานมาแล้วครับ ที่ผมยังเป็นหนุ่มหล่อเฟี้ยว เปรี้ยวสุดๆ ใครๆ ก็เรียกว่า คาสโนว่า แต่คนในบ้านมักจะเรียกว่า ไอ้กะล่อน

หึ..หึ smile ทำยังไงได้ ก็นิสัยผมเป็นอย่างนี้ล่ะครับ บางครั้งก็อารมณ์ดี haha บางทีก็อารมณ์ร้าย mad แต่ส่วนใหญ่ก็มักจะเฮฮาไปกับเพื่อนตามประสาคนชอบเที่ยว

ส่วนเรื่อง love ของผมหรือครับ ก็มีบ้างล่ะ woman ผมชอบผู้หญิงสวยๆ แหม.. มันแน่นอนอยู่แล้ว
    สาวน้อยปะแป้ง ส่วนหน้าตาอย่างนี้หรือ อืม.. คงต้องคิดดูก่อนล่ะ
    อาบน้ำเด็ก ผมไม่อยากมีพันธะครับ โดยเฉพาะเด็กตัวเล็กๆ อึ๋ย...
    แล้วยิ่งต้องมาชง ขวดนม ให้นะ ไม่เอาเด็ดขาด
    นกดื่มชา หัวใจผมมันก็เหมือนนกน้อย บ่ายๆ คล้อยก็หิ้วสาวไปจิบน้ำชา
    นกฮูก ดึกๆ มา ก็เป็นนกฮูกตระเวนราตรี

แก้ไขเมื่อ 20 มิ.ย. 48 16:43:50

จากคุณ : โป๊ะเช๊ะครับผม - [ 20 มิ.ย. 48 16:13:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป