CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

อยากกิน คิกคาปู้ เมาเทนท์ดิว ซาซี่ มิรินด้า ซันเคส.............น้ำอัดลมที่เป็นขวดๆนะครับ ทำไมช่วงนี้ขาดตลาดจัง

มีใครทันกินบ้างครับเนี้ย ช่วยบอกได้ไหมมันหายไปไหน สังเกตมาหลายวันแล้วครับ หมู่นี้เดินหาตามเซเว่นไม่ค่อยจะเจอเลย ทำไมมันขายดีอย่างนี้ โดยเฉพาะคิกคาปู้ ชอบที่สุด หายไปไหน งง (หมายเหตุ........ อิอิอิ)

ถ้าใครเคยกินช่วยบอกหน่อยว่าชอบรสไหนกันบ้างครับ

แก้ไขเมื่อ 21 มิ.ย. 48 17:57:06

แก้ไขเมื่อ 21 มิ.ย. 48 17:53:44

จากคุณ : ตี๋หล่อมีเสน่ห์ - [ 21 มิ.ย. 48 14:15:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป