CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ถ้าศิลปินลิปซิงส์บนเวที live 8 จะถือว่าเสียหายไหมครับ

ไม่มีอะไรหรอก แค่อยากตั้งกระทู้เกี่ยวกับ live 8 เตือนว่าอีก 2 วันเท่านั้นนะครับ เมื่อวานนี้ต่อเน็ทฟังคลื่น capital fm กับ virgin ของ uk มาครับ คนอังกฤษดูจะตื่นเต้นกับโชว์ครั้งนี้มาก ดีเจพูดถึงทุก 2 นาที ฟังจนเอียนกันไปเลย

กลับมาที่หัวข้อกระทู้ดีกว่า คืออยากถามความเห็นเพื่อนๆหน่อยครับ ว่าถ้ามีศิลปินขึ้นไปลิปซิงส์บนเวที live 8 ปีนี้ จะถือเป็นเรื่องน่าขายหน้า เสียเครดิตหรือเปล่าครับ

จากคุณ : yev rugrats - [ 30 มิ.ย. 48 09:32:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป