CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

สังเกตุว่าพักนี้มีผู้มาเยือนบอร์ดเรา ชื่อแปลกๆเยอะลอง มาแนะนำตัวหน่อยสิครับ

เพื่อนๆสังเกตุไหมครับ ว่าเรามีเพื่อนใหม่มาเยอะเลยนะช่วงเนี่ย ไม่ทราบว่าเป็นสมาชิกเก่าในร่างใหม่ หรือหน้าใหม่ซิ่งๆ ใครที่เข้ามาแจมกะเรา แล้วไม่อายที่จะแนะนำตัว อยากทำความรู้จักกัน ผมอยากให้ใช้กระทู้นี้เป็นโอกาสเปิดตัวสมาชิกหน้าใหม่ๆ ถ้าเต็มใจที่จะรู้จักกัน อยากให้แนะนำตัวหน่อยครับหน่อยครับ หรือจะกรอกข้อมูลตามฟอร์มนี้ก็ได้นะครับ

ชื่อ................................................................
    รู้จักบอร์ดนี้ได้อย่างไร .......................................
    เข้ามาเยี่ยมชมตั้งแต่เมื่อใด.................................
    ชอบเจ๊ตั้งแต่เมื่อใด หรือเป็นแค่คนผ่านมาเฉยๆ..........
    อายุ ระหว่าง 10-20 ปี หรือ 20- up........................
    ความถี่ในการเข้ามาเยี่ยมชมบอร์ดนี้ต่อสัปดาห์.............
    เคยโพสตอบกระทู้บ้างหรือไม่.................................
    ประทับใจเทวีประจำบอร์ดท่านใด ระหว่าง miss mm กะ lady แสงดาว...........

พิเศษสำหรับสามาชิกใหม่ทุกท่านที่เข้ามาแนะนำตัวในกระทู้นี้ เราอยากมอบของสมนาคุณ ตอบแทนในความจริงใจที่ท่านอุสามีต่อบอร์ดเรา ด้วยการส่งภาพลับสุดฮือฉาวของสองซูปเปอร์สตาร์ระดับโลก janet และ lil'kim ขอให้ท่านแจ้งความประสงค์ไว้ท้ายแบบฟอร์ม โดยเลือกได้เพียงแค่หนึ่ง ทางทีมบอรด์มาดอนน่า ณ พันธ์ทิพย์ ภายใต้การอุปการะคุณของพี่แสงจะจัดส่งให้ท่านได้ชมถึงหน้าจอ ...จึงเรียนมาเพื่อทราบด้วยทั่วกัน

แก้ไขเมื่อ 30 มิ.ย. 48 16:42:31

แก้ไขเมื่อ 30 มิ.ย. 48 16:41:24

จากคุณ : yev rugrats - [ 30 มิ.ย. 48 16:33:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป