CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เพื่อนๆคิดยังไงกับวงร็อคสุดโหดที่ชอบแต่งหน้าตัวเองเหมือนขนมเค้กบ้างครับ

เคยเห็นไหมครับวงร็อคสุดโหด คำร้องเนื้อหาทำนองดุดันโหดร้าย แต่ต้องโบ๊ะหน้านัยว่าให้ดูเหมือนปีศาจที่โหดร้ายแต่ดันกลายมาเหมือนขนมเค้กก่อนมาออกคอนเสิร์ตขอควมเห็นเพื่อนๆด้วยครับ

คำถามมี 3 ข้อไม่มีคะแนน ตอบตามอัธยาศํยโลด

1.เพื่อนๆคิดยังไงกับวงร็อคสุดโหดที่ชอบแต่งหน้าตัวเองเหมือนขนมเค้กบ้างครับ

2.คิดว่าถ้าอีกยี่สิบปีลูกหลานของเรามาเห็นแฟชั่นแบบนี้เค้าจะคิดยังไงครับ (เหมือนเราเห็นคุณลุง คุณพ่อใส่เสื้อ+กางเกงรัดๆ ขาบาน รองเท้าส้นตึก ผมทรงแอฟโฟร คุณปู่ไว้ผมทรงรีเจนท์)

3.ถ้าคุณมีวงร็อคสุดโหดเป็นของตัวเอง คุณจะโบ๊ะหน้าก่อนออกคอนเสิร์ตไหมครับ

รูปก็อปมาจากกระทู้ที่ A3570769

แก้ไขเมื่อ 30 มิ.ย. 48 17:16:17

จากคุณ : Outlaws - [ 30 มิ.ย. 48 17:15:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป