CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

จดหมายจากคุณเรวัต ถึงสมาชิกห้องเราครับ

สวัสดีครับ

ผมได้นำข้อความของคุณราเชนทร์ ชุมสาย ณ.อยุธยา หรืออีกชื่อหนึ่ง คือ คุณเรวัต หนึ่งในสมาชิกของห้องเราครับ จากกระทู้ข้างล่าง ขึ้นมาโพสต์ใหม่ ในกระทู้นี้ เพื่อประกาศให้ทุกท่านได้ทราบโดยทั่วกันครับ

45 rpm.

@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

สวัสดีครับทุกท่าน

ผมทราบมาจากเพื่อนพ้องกัน ขออนุญาตเข้ามาขอบคุณ

สำหรับกำลังใจและความรู้สึกดีๆที่มอบให้กันตลอดมา ขอ

เรียนชี้แจงนะครับ

ถ้าเป็น 11 ปีที่ผ่านมา ใช่ครับ! ผมอยู่ 105.5 แต่ 1 ก.

ค. 2548 ผมยื่นใบลาออกแล้วครับ

บางครั้งเราไม่สามารถหาคำตอบหรือความถูกต้องได้

เสมอไป ถ้าคิดถึงกันก็เป็นกำลังใจให้กันต่อไปนะครับ ผม

จัดเพลงสากล Oldies ที่ Breeze fm 98.5 MHz วันอาทิตย์

เวลา 10.00 - 13.00 น. ต่อจากคุณผุสดี โสรัต ช่วงของ

Bright & Beautiful ครับ ทีมงานและผู้เกี่ยวข้องทุกท่าน

เยี่ยมมาก อบอุ่น มีน้ำใจ และเมตตาผม

สำหรับผู้ที่สนใจเครื่องเสียง โฮมเธียร์เตอร์ ดีวีดี มัลติมีเดีย

เครื่องเสียงไฮเอนด์ ไฮไฟ ระบบสายนำสัญญาณ  เครื่อง

เสียงรถยนต์ ระบบการติดตั้ง ต่างๆ สามารถติดตามรายการ

HI-FI Society ได้ครับ 22.00 - 23.00 น. วันจันทร์ - ศุกร์

ที่ ข.ส.ท.บ. FM 102 MHz ( ขออนุญาตท่านหัวหน้าห้อง

ด้วยครับ ) ถ้ามีสิ่งใดคืบหน้าจะมาเรียนชี้แจงให้ทราบต่อ

ไปครับ

ขอบคุณในความรักและห่วงใย

ราเชนทร์ ชุมสาย ณ อยุธยา ( หน่อย )
    แก้ไขเมื่อ 02 ก.ค. 48 10:08:06

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ค. 48 10:07:28

จากคุณ : เรวัต(sundaymemory)  - [ 2 ก.ค. 48 09:54:01 ]

แก้ไขเมื่อ 03 ก.ค. 48 13:22:47

จากคุณ : 45 rpm. - [ 3 ก.ค. 48 12:05:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป