CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ใครเป็นแฟนพันธ์แท้เพลง country มั่ง แนะนำหน่อยครับ

นอนนี้กะลังบ้าเพลง country ช่วยแนะนำเพลงดีๆหน่อยครับ
    โดยส่วนตัวชอบเพลงที่มีกลิ่นอายคาวบอย
    เช่น
    Thanks God I'm a country boy
    Sutter's mill
    Rocky mountain high
    American Pie
    It never rains in Southern California
    ไม่รู้มีนักร้องคนไหนบ้างที่ร้องเพลงประมาณนี้ แล้วเพลงไหนดังๆมั่ง ขอบคุณครับ

"Thanks God I'm a country boy วู้วววว เย้"

จากคุณ : เฉียวเฟยหง - [ 10 ก.ค. 48 17:09:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป