CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ยังไม่เก่ง แต่จะพยายามค่ะ (^_^)\

มายินดีกับการเปิดคลับใหม่อย่างเป็นทางการ(คงไม่สายไปใช่มั้ย ยังไม่เลยเที่ยงคืนนะ..อิอิ)

ตอนนี้ยังวาดไม่ค่อยเก่ง ลงสีไม่เอาไหน
    แต่จะขยันเข้ามาชมภาพของทุกคนนะคะ

นานๆครั้งคงได้มีส่วนร่วมในการโพสภาพของตัวเองบ้าง
    เพราะเราไม่ค่อยได้เอาภาพลงคอม ไอ้บทจะวาดใน photoshop ก็ต้องใช้เวลา.. มือยังไม่นิ่งอ่ะค่ะ

วันนี้ก็ขอให้คนที่แวะมาชมกระทู้ของเราทุกคน นอนหลับฝันดีนะคะ...

ปล. NukkU เนี่ยคือชื่อเราเอง ตอนวาดในกระดาษก็ลงชื่อไว้แบบนั้นแล้วถ่ายรูปมาอีกที(ไม่มีแสกน) ก็เลยไม่ได้ลบ
    ยังไงก็ฝากผลงานเอาไว้ให้ดูเล่นในห้องนี้ด้วยคนนะคะ
    -----------------------------------------
    แก้ให้ภาพชัดกว่าเดิม(#19)

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ค. 48 13:42:37

จากคุณ : altimate - [ 11 ก.ค. 48 23:49:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป