CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

มาช่วยกันโหวต สุดยอดนักร้องชาย/หญิงทั้งไทยและเทศ ประจำปีกันเถอะ

มาช่วยกันโหวตนี่เร็ว
    1. ชื่อของนักร้องชายของไทย ที่คุณนึกถึงเมื่อถามถึงนักร้องนักดนตรีชายของไทยที่คุณชอบ ได้ทั้งเดี่ยวและวงนะคะ
    2.ชื่อของนักร้องหญิงของไทย ที่คุณนึกถึง เมื่อถามถึงนักร้องนักดนตรีหญิงของไทยที่คุณชอบ ได้ทั้งเดี่ยวและวงนะคะ
    3.ชื่อของนักร้องชายต่างประเทศ (ได้ทุกชาตินะคะ ทั้งอเมริกา อังกฤษ เกาหลี ญี่ปุ่น...) เอาที่ดังๆค่ะ ที่คุณนึกถึงเมื่อถามถึงนักร้องชายต่างประเทศที่ดังๆ และมีความสามารถ
    4. ชื่อของนักร้องหญิงต่างประเทศ (ได้ทุกชาตินะคะ ทั้งอเมริกา อังกฤษ เกาหลี ญี่ปุ่น...) เอาที่ดังๆค่ะ ที่คุณนึกถึงเมื่อถามถึงนักร้องหญิงต่างประเทศที่ดังๆ และมีความสามารถ
    เอาหลายๆคนก็ได้นะคะ
    ของเรานะ
    1.เบิร์ด ธงไชย , บอย ตรัยภูมิ , นภ พรชำนิ , โอ้ เสกสรรค์ , อาร์มแชร์ , ตูน บอดี้แสลม

2.ปนัดดา เรืองวุฒิ , ปุ๊ อัญชลี , สุธาสินี พุฒินันท์ , จีน อคาเดมี , รัดเกล้า

3.blue, seven , rain , Coldplay, Will Young

4.Cristina Agilera, Britney Spear, Tata, Norah Jones
    แล้วเพื่อนๆล่ะชอบใครกันบ้าง

จากคุณ : minipudding - [ 13 ก.ค. 48 19:40:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป