CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ขาวร็อคใช้เสียงริงโทนโทรศัพท์มือถือ เป็นเพลงอะไรกันบ้างครับ

เเต่ก่อนผมใช้เเต่เสียง Midi เพลงป็อบเก่าๆ จำได้ว่าใช้เพลง Bette Davis Eyes
    ของ Kim Carnes อยู่ตั้งนาน เเต่พอผมขาย T610 ไป เเล้วไปถอย 6230i มา
    ช่วงนี้ก็เลยใช้ Nero Wave Editor ตัด Mp3 มาทำริงโทนเสียเป็นส่วนใหญ่
    ตอนนี้ผมใช้เพลง Dee ของ Ozzy Osbourne อยู่ครับ
    เเล้วคนในห้องนี้ส่วนใหญ่ใช้เพลงของใครมาเป็นริงโทนกันบ้างครับ

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ค. 48 19:14:21

จากคุณ : Dark Secret - [ 23 ก.ค. 48 19:09:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป