CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

+++ใครชอบเพลงของ Mariah Carey บ้างครับ อยากจัดตั้ง mariah club ใน พันทิพย์ ขอรายชื่อเพื่อนๆด้วยครับ

ใครที่ชอบมารายห์ แครี่ย์ ขอลงความประสงค์หน่อยนะครับ คืออยากจะมีคลับ ในพันธุ์ทิพย์อะครับทางพันทิพย์ บอกว่าต้อวมีรายชื่ออย่างน้อย 15 คน  ใครจะมาร่วมอุดมการกันก็ได้นะครับ   ชอบมาก ชอบบ้าง หรือแฟน ศิลปินอื่นที่ชอบ มารายห์ ด้วยก็ได้  ขอบคุณครับทุกคน
    ---------------------------------------------
    1.ชื่อกลุ่ม  Mariah Carey Fanclub ในโต๊ะ เฉลิมกรุง
    2.วัตถุประสงค์ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับ mariah carey (เป็นหลัก)รวมถึงการเสนอข่าวต่างๆของศิลปิน รวมทั้ง ศิลปิน diva ท่านอื่นๆ
    3.แบบที่ 1 : ทุกคนสามารถเข้ามาอ่าน ตั้งกระทู้ใหม่
    และแสดงความคิดเห็นได้ เหมือนกระทู้ทั่วไป ไม่จำเป็นต้องเป็นสมาชิก Pantip.com

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 48 21:16:19

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 48 20:39:51

ไฟล์รูปภาพ

จากคุณ : mariah-myall - [ 25 ก.ค. 48 17:25:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป