CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

อีกหนึ่งทางเลือกของการฟังคลื่น แจ๊ส เอฟเอ็ม คลื่นใหม่ (อีกแล้วครับท่าน)

ไม่รู้ว่ามีมานานหรือยัง พอดีหมุนไปเจอโดยบังเอิญครับ ผมลองฟังแล้ว เปิดแจ๊สแท้ๆ ไม่อิงพาณิชย์เลย เอฟเอ็ม 100.25 เมกะเฮิร์ต วันเสาร์-อาทิตย์ ช่วง 17.00-19.00 น. ชื่อรายการ Jazz Moment Jazz F.M. ผู้ดำเนินรายการ คุณ ชลทิศ (ถ้าฟังไม่ผิดเพี้ยนนะครับ ถ้าผิดขออภัย) โทร.ขอเพลงทาง 02-5419808 (ถ้าไม่ผิดอีกเหมือนกัน) เป็นสมาคมวิทยุและโทรทัศน์แห่งประเทศไทยในพระบรมราชูปถัมภ์ เป็นเจ้าของคลื่นครับ แบบนี้วิทยุจุฬาในช่วงอิฟนิ่ง บรีซ (101.5) เพลงแจ๊ส กะ บรีซเอฟเอ็ม สมูธแจ๊ส (98.5) ก็มีคู่แข่งที่แข็งปั๋งล่ะ ดีๆๆมีหลายๆคลื่น เพลงแจ๊สกะลังมาอ่ะ (ขอให้เป็นแบบนั้น)

จากคุณ : Younger Pat - [ 30 ก.ค. 48 19:11:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป