CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

>>>>>>> ป้า Diana Ross ดีว่ารุ่นใหญ่ อะครับ <<<<<<

คือเพิ่งได้มีโอกาสดู Divas live 2000 : tribute to diana ross แบบสุดยอดมากๆเลยอะครับ ชอบมาก มีdestiny's child กับมารายห์ มาร้องtribute ให้ด้วย

ลองไปหาอัลบั้มรวมฮิตมาฟังก็เพราะทุกเพลงเลยอะครับ โดยเฉพาะเพลง Love Hangover, I'm Coming Out, Upside Down, Chain Reaction,  Baby Love, Stop! In The Name Of Love,  If We Hold On Together, Endless Love, Ain't No Moutain High Enough นี่ชอบมากๆ  มันเพราะจริงๆอ่า

ไปดูรูปในเนท ป้าแกเหมือนเคยถ่ายรูป/ร่วมงานกะคนดังเพียบเลยอะ มีไมเคิลแจคสัน อลิเชียคีส์  beyonce etc.

เลยอยากมาถามว่าแถวนี้มีใครเป็นแฟนป้าแกมั้ยครับ แล้วป้าแกอายุเท่าไหร่แล้วครับ ออกมากี่อัลบั้มแล้ว มีคอนเสิร์ตอะไรมาแล้วมั่งครับ อยากให้ช่วยแนะนำอัลบั้มดีๆ MV สวยๆกับคอนเสิร์ตเด็ดๆหน่อยฮะ (แล้วจะหาซื้อได้ที่ไหนเนี่ย ท่าทางป้าแกไม่ได้ดังมากๆในไทย และมันก็คงไม่มีขายแล้วอ่า ฮือๆ)

อ้อ แล้วป้าแกดังหรือยิ่งใหญ่ขนาดไหนอะครับ ประมาณ Aretha Donna Cher Whitney ได้ป่าวคับ   แต่ดูป้าแกตะก่อนนี่ซี้กะไมเคิลแจ๊คสันจัง ? ถ่ายรูปด้วยกันบ๊อยบ่อยอะ

ยังไงก็รบกวนขอข้อมูลด้วยครับ ขอบคุณมากๆล่วงหน้าฮะ

(>__<)

จากคุณ : juicyberry - [ วันแม่แห่งชาติ 06:08:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป